วันที่ 11 มีนาคม 2567 นายพิชัย วัชรวงษ์ไพบูลย์ ผู้อำนวยการสำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 9 ดำเนินการตรวจเยี่ยมอุทยานแห่งชาติภูผาเทิบ จังหวัดมุกดาหาร เพื่อรับทราบข้อมูลผลการปฏิบัติงาน ปัญหา อุปสรรค พร้อมทั้งได้ให้แนวทางในการปฏิบัติงาน ให้กำลังใจ และเรื่องสุขภาพ ความปลอดภัยในการปฏิบัติงานกับเจ้าหน้าที่ ผลการดำเนินการตรวจเยี่ยมเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/03/432223342_852980653539398_2733466175763051664_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/03/432249417_852980793539384_7153964137117131395_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/03/432253000_852980756872721_8548658464469316255_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/03/432256494_852980790206051_5002345658069825668_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/03/432256562_852980776872719_3939622556749046577_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/03/432280495_852980746872722_8203912082343876020_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/03/432329293_852980810206049_7734354784673282552_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/03/432179597_852980736872723_185650948916991946_n-1024x768.jpg)