วันที่ 25 มกราคม 2567 เวลา 09.30 นายประสงค์ สุวรรณโชติ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 9 เข้าร่วมการประชุมตรวจติดตามการดำเนินงานภารกิจที่สำคัญ ของสำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัด (กาฬสินธุ์ ยโสธร ร้อยเอ็ด อำนาจเจริญ ศรีสะเกษ อุบลราชธานี) โดยมีผู้ช่วยปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม นายจิระพงษ์ คูหากาญจน์ เป็นประธานตรวจติดตาม ณ ห้องประชุมศูนย์ปฏิบัติการสำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 9 (อุบลราชธานี) ผลการดำเนินการ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://i2.wp.com/dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/228584_0-1024x702.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/228579_0-1024x746.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/228580_0-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/228581_0-1024x663.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/228582_0-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/228583_0-1024x716.jpg?ssl=1)