วันที่ 3 มกราคม 2567 เวลา 10.00 น. สำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 9 (อุบลราชธานี) โดยนายประสงค์ สุวรรณโชติ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 9ประชุมมอบนโบยาย และข้อสั่งการ จากอธิบดีกรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช พร้อมรับทราบปัญหาอุปสรรคของการทำงานจากหัวหน้าหน่วยงานภาคสนาม ในพื้นที่อนุรักษ์แบบบูรณาการเชิงพื้นที่เขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่าภูสีฐาน ทั้งนี้ การประชุมเป็นไปได้ด้วยความเรียบร้อย
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/416839187_809969831173814_7420430359818144692_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/416849560_809969747840489_4359739916606369632_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/416602066_809969731173824_6126118576032467047_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/416841674_809969721173825_6240102256815833355_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/416838492_809969771173820_2444984654635804282_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/416912422_809968431173954_7756313664983022863_n-1024x768.jpg)