วันที่ 3 มกราคม 2567 เวลา 14.30 น. สำนักบริหารพื้นที่อนุรักที่ 9 (อุบลราชธานี) โดยนายประสงค์ สุวรรณโชติ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 9 พร้อมด้วยหัวหน้าหน่วยงานในสังกัดกรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช ในพื้นที่จังหวัดมุกดาหาร เข้าพบ นายวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เพื่อนำเรียนเกี่ยวกับนโยบายและข้อสั่งการจากอธิบดีกรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช เพื่อเป็นการประสานงาน และขอพรเนื่องในโอกาสขึ้นปีใหม่ 2567 ทั้งนี้ การดำเนินการเป็นไปได้ด้วยความเรียบร้อย
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/416898162_809980421172755_3480520203355681513_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/416686243_809980407839423_5187949530627148855_n-1024x768.jpg)
![](https://dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2024/01/416890469_809980411172756_1258565283749552657_n-1024x768.jpg)